Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Lian Zhao
Số mô hình: LZANT-12181-A
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Tính thường xuyên: |
6000-8000MHz |
VSWR: |
<2 |
Nhận được: |
7dBi |
Trở kháng: |
50 Ohm |
Đầu nối: |
N Kết nối |
Tính thường xuyên: |
6000-8000MHz |
VSWR: |
<2 |
Nhận được: |
7dBi |
Trở kháng: |
50 Ohm |
Đầu nối: |
N Kết nối |
| A. Đặc tính điện | |
| Tính thường xuyên | 6000-8000 MHz |
| Trở kháng | 50 Ohm |
| SWR | <2 |
| Nhận được | 8dBi |
| Hiệu quả | ≈75% |
| Băng thông ngang | 360° |
| Phân cực | tuyến tính |
| Công suất tối đa | 50W |
| B. Đặc tính vật liệu và cơ khí | |
| Loại kết nối | N - J |
| Kích thước | Φ16*250mm |
| Cân nặng | 0,077Kg |
| Vật liệu radar | Sợi thủy tinh |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 ˚C ~ + 80 ˚C |
| Nhiệt độ bảo quản | - 40 ˚C ~ + 80 ˚C |
![]()
2.2Tổng hiệu quả & đạt được:
|
Tần số (MHz) |
Tăng (dBi) |
Hiệu quả(%) |
|
6000 |
7.3 |
80,8 |
|
6100 |
7.2 |
74,7 |
|
6200 |
6,9 |
73,0 |
|
6300 |
7.2 |
76,2 |
|
6400 |
7,8 |
83,0 |
|
6500 |
8.2 |
87,6 |
|
6600 |
7,7 |
77,9 |
|
6700 |
7,7 |
78,2 |
|
6800 |
7,6 |
76,3 |
|
6900 |
7,7 |
77,3 |
|
7000 |
7,6 |
75,4 |
|
7100 |
7.2 |
71,4 |
|
7200 |
7,0 |
72,5 |
|
7300 |
6,6 |
70,9 |
|
7400 |
6,8 |
76,9 |
|
7500 |
6.0 |
70,2 |
|
7600 |
5,7 |
67,4 |
|
7700 |
5,8 |
65,7 |
|
7800 |
5.6 |
63,9 |
|
7900 |
5.6 |
64,5 |
|
8000 |
5.6 |
66,0 |
2.3 Kiểu bức xạ
| 3D | 2D-Ngang | Dọc 2D | |
| 6000 MHz | |||
| 7000 MHz | |||
| 8000 MHz |