Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-10537-B
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Giá bán: RMB
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 500 mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
6250-6750 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
10DBi |
Trở kháng: |
50 Ohm |
Tính thường xuyên: |
6250-6750 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
10DBi |
Trở kháng: |
50 Ohm |
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc tính điện | |
| Tần số | 6250-6750MHz |
| Trở kháng | 50 Ohm |
| S.W.R. | <2.0 |
| Độ lợi anten | 10dBi |
| Hiệu suất | ≈60% |
| Phân cực | Tuyến tính |
| Góc chùm ngang | 360° |
| Góc chùm dọc | 8° |
| Công suất tối đa | 50W |
| B. Đặc tính vật liệu & cơ khí | |
| Loại đầu nối | N-J |
| Kích thước | Φ20*450mm |
| Trọng lượng | 0.32Kg |
| Vật liệu vỏ bảo vệ | Sợi thủy tinh xám |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C ~ +80°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C ~ +80°C |
| Tốc độ gió định mức | 36.9m/s |
| Chống sét | Nối đất DC |
2. Dữ liệu kiểm tra S-parameter của anten
2.1 VSWR
![]()
|
Tần số(MHz) |
6250.0 |
6300.0 |
6350.0 |
6400.0 |
6450.0 |
6500.0 |
6550.0 |
6600.0 |
6650.0 |
6700.0 |
6750.0 |
|
Độ lợi (dBi) |
8.62 |
9.41 |
9.51 |
10.12 |
9.99 |
10.12 |
10.10 |
10.45 |
10.35 |
10.01 |
9.02 |
|
Hiệu suất (%) |
58.50 |
62.30 |
57.05 |
61.87 |
59.62 |
61.61 |
60.40 |
62.37 |
59.20 |
59.65 |
54.34 |
| 3D | 2D-Ngang | 2D-Dọc | |
| 6250MHz | |||
| 6500MHz | |||
| 6750MHz |