Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-12196-A
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 500 mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
6250-6750 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
10DBi |
Trở kháng: |
50 Ohm |
Tính thường xuyên: |
6250-6750 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
10DBi |
Trở kháng: |
50 Ohm |
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc tính điện | |
| Tần số | 6250-6750MHz |
| Trở kháng | 50 Ohm |
| S.W.R. | <2.0 |
| Độ lợi anten | 10dBi |
| Hiệu suất | ≈73% |
| Phân cực | Tuyến tính |
| Góc chùm ngang | 360° |
| Góc chùm dọc | 7-8° |
| Công suất tối đa | 50W |
| B. Đặc tính vật liệu & cơ khí | |
| Loại đầu nối | Đầu nối SMA |
| Kích thước | Φ16*450mm |
| Trọng lượng | 0.12Kg |
| Vật liệu vỏ bảo vệ | Sợi thủy tinh |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 ˚C ~ + 80 ˚C |
| Nhiệt độ lưu trữ | - 40 ˚C ~ + 80 ˚C |
| Tốc độ gió định mức | 36.9m/s |
| Chống sét | Nối đất DC |
2. Dữ liệu kiểm tra tham số S của anten
2.1 VSWR
![]()
2.2 Hiệu suất & Độ lợi tổng:
|
Tần số(MHz) |
Độ lợi(dBi) |
Hiệu suất(%) |
|
6250 |
9.6 |
76.3 |
|
6300 |
9.1 |
69.0 |
|
6350 |
9.5 |
74.2 |
|
6400 |
9.6 |
72.2 |
|
6450 |
9.4 |
70.2 |
|
6500 |
9.9 |
77.0 |
|
6550 |
10.1 |
77.3 |
|
6600 |
9.7 |
71.7 |
|
6650 |
9.8 |
73.0 |
|
6700 |
9.7 |
72.5 |
|
6750 |
9.7 |
72.9 |
| 3D | 2D-Ngang | 2D-Dọc | |
| 6250MHz | |||
| 6500MHz | |||
| 6750MHz |