Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-10176-A
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Giá bán: RMB
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 500 mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
3700-4200 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
2dBi |
Trở kháng: |
50 Ohm |
Tính thường xuyên: |
3700-4200 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
2dBi |
Trở kháng: |
50 Ohm |
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc điểm điện | |
| Tần số | 3700-4200MHz |
| Kháng trở | 50 Ohm |
| S.W.R | < 2.0 |
| Lợi lượng ăng-ten | 2dBi |
| Hiệu quả | ≈84% |
| Sự phân cực | Đường thẳng |
| Độ rộng chùm quang ngang | 360° |
| Độ rộng chùm quang dọc | 45±10° |
| Sức mạnh tối đa | 50W |
| B. Chất liệu và đặc tính cơ học | |
| Loại kết nối | SMA-J |
| Cấu trúc | Φ16*100mm |
| Trọng lượng | 0.03kg |
| Vật liệu Radome | Sợi thủy tinh (màu trắng) |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 °C ~ + 80 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | - 40 °C ~ + 80 °C |
| Tốc độ gió theo định số | 36.9m/s |
| Bảo vệ ánh sáng | DC Ground |
2. Dữ liệu thử nghiệm tham số ăng-ten-S
2VSWR
![]()
|
Tần sốMHz) |
3700.0 |
3750.0 |
3800.0 |
3850.0 |
3900.0 |
3950.0 |
4000.0 |
4050.0 |
4100.0 |
4150.0 |
4200.0 |
|
Lợi nhuận (dBi) |
2.84 |
2.86 |
3.14 |
3.26 |
3.22 |
3.26 |
3.14 |
3.24 |
2.83 |
2.75 |
2.56 |
|
Hiệu quả (%) |
81.12 |
80.35 |
86.40 |
91.07 |
88.76 |
88.74 |
85.04 |
87.61 |
81.38 |
80.31 |
78.68 |
| 3D | 2D-Xét ngang | 2D-Dọc | |
| 3700MHz | |||
| 3950MHz | |||
| 4200MHz |