Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-12230-A
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 500 mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
3300-3800 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
11dbi |
Trở kháng: |
50 |
Tính thường xuyên: |
3300-3800 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
11dbi |
Trở kháng: |
50 |
1. Đặc điểm kỹ thuật
| A. Đặc tính điện | |
| Tính thường xuyên | 3300-3800 MHz |
| SWR | <= 2.0 |
| Độ lợi anten | 11dBi |
| Phân cực | V. |
| Băng thông ngang | 45±5° |
| Băng thông dọc | 40±5° |
| F/B | >27dB |
| Trở kháng | 50Ohm |
| Tối đa. Quyền lực | 50W |
| B. Đặc tính vật liệu và cơ khí | |
| Loại kết nối | LMR240=2m, NJ |
| Kích thước |
260*260*35mm |
| Vật liệu radar | ABS |
| Cân nặng | 0,6kg |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 ˚C ~ + 85 ˚C |
| Nhiệt độ bảo quản | - 40 ˚C ~ + 85 ˚C |
| Độ ẩm hoạt động | <95% |
| Vận tốc gió định mức | 36,9m/giây |
2. Dữ liệu kiểm tra tham số Antenna - S
2.1 VSWR
2.2 Tổng hiệu suất và mức tăng:
|
Tần số(MHz) |
Nhận được(dBTôi) |
|
3300 |
10,0 |
|
3350 |
10.3 |
|
3400 |
10,4 |
|
3450 |
10,4 |
|
3500 |
10,0 |
|
3550 |
10,0 |
|
3600 |
10.9 |
|
3650 |
11.3 |
|
3700 |
11,5 |
|
3750 |
11.4 |
|
3800 |
11.6 |
| Cổng 1 | 2D-Ngang | 2D-Dọc | Ngang & Dọc |
| 3300 MHz | |||
| 3550 MHz | |||
| 3800 MHz |