Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-12008-A
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 500 mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
2700-2900 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
15dBi |
Trở kháng: |
50 |
Tính thường xuyên: |
2700-2900 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
15dBi |
Trở kháng: |
50 |
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc tính điện | |
| Tần số | 2700-2900MHz |
| S.W.R. | <= 2.0 |
| Độ lợi anten | 15dBi |
| Phân cực | ±45° |
| Búp sóng ngang | 22±2° |
| Búp sóng dọc | 22±2° |
| F/B | >25dB |
| Trở kháng | 50Ohm |
| Công suất tối đa | 50W |
| B. Đặc tính vật liệu & cơ khí | |
| Loại đầu nối | 2*N-K |
| Kích thước |
φ390*390*50mm |
| Vật liệu chụp anten | ABS |
| Trọng lượng | 2.1Kg |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 ˚C ~ + 85 ˚C |
| Nhiệt độ lưu trữ | - 40 ˚C ~ + 85 ˚C |
| Độ ẩm hoạt động | <95% |
| Tốc độ gió định mức | 36.9m/s |
2. Anten - Dữ liệu kiểm tra tham số S
2.1 VSWR
2.2 Hiệu suất tổng & Độ lợi:
|
(())15.4 |
|
(V)Tần số(MH15.4 |
||
|
)Độ lợi(15.4 |
Bi)2700 15.4 |
)Độ lợi(15.4 |
Bi)2700 15.4 |
|
|
2725 |
15.0 |
2725 |
15.0 |
|
|
2750 |
15.8 |
2750 |
15.1 |
|
|
2775 |
15.7 |
2775 |
15.0 |
|
|
2800 |
Cổng 1 |
2800 |
15.0 |
|
|
2825 |
15.2 |
2825 |
15.0 |
|
|
2850 |
15.2 |
2850 |
15.0 |
|
|
2875 |
15.7 |
2875 |
15.0 |
|
|
2900 |
15.2 |
2900 |
15.0 |
|
|
2.3 Biểu đồ bức xạ |
15.2 |
2.3 Biểu đồ bức xạ |
Cổng 1 |
|
| 2D-Dọc | Ngang & Dọc | 3800MHz | 3850MHz |
| 2900MHz | |||
| Cổng 2 | |||
| 2D-Ngang |
| 2D-Dọc | Ngang & Dọc | 3800MHz | 3850MHz |
| 3900MHz | |||
| 2D-Dọc | Ngang & Dọc | 3800MHz | 3850MHz |
| 3900MHz | |||
| 2D-Dọc | Ngang & Dọc | 3800MHz | 3850MHz |
| 3900MHz | |||