Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-11710-A
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 500 mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
3800-3900 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
9dbi |
Trở kháng: |
50 |
Tính thường xuyên: |
3800-3900 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
9dbi |
Trở kháng: |
50 |
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc tính điện | |
| Tần số | 3800-3900MHz |
| S.W.R. | <= 2.0 |
| Độ lợi anten | 9dBi |
| Phân cực | ±45° |
| Bề rộng búp sóng ngang | 65±5° |
| Bề rộng búp sóng dọc | 65±5° |
| F/B | >27dB |
| Trở kháng | 50Ohm |
| Công suất tối đa | 50W |
| B. Đặc tính vật liệu & cơ khí | |
| Loại đầu nối | 4*N-K |
| Kích thước |
φ260*260*35mm |
| Vật liệu chụp anten | ABS |
| Trọng lượng | 0.73Kg |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 °C ~ + 85 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | - 40 °C ~ + 85 °C |
| Độ ẩm hoạt động | <95% |
| Tốc độ gió định mức | 36.9m/s |
2. Dữ liệu kiểm tra tham số S của anten
2.1 VSWR
2.2 Hiệu suất tổng & Độ lợi:
|
Độ lợi(dBi)Cổng 1 |
|
Độ lợi(dBi)Cổng 3 |
|
Độ lợi(dBi)Tần số(MHz) |
|
Độ lợi(dBi)Tần số(MHz) |
||||
|
9.4 |
3800 |
9.4 |
3800 |
9.4 |
3800 |
9.4 |
3800 |
|||
|
9.3 |
3900 |
9.3 |
3840 |
9.3 |
3840 |
9.3 |
2D-Ngang |
|||
|
9.3 |
2D-Ngang |
9.3 |
3900 |
9.3 |
3840 |
9.3 |
3820 |
|||
|
9.5 |
2D-Ngang |
9.5 |
2D-Ngang |
9.5 |
3900 |
9.5 |
3890 |
|||
|
9.6 |
3890 |
9.6 |
3860 |
9.6 |
3860 |
9.6 |
3900 |
|||
|
9.3 |
3840 |
9.3 |
3860 |
9.3 |
2.3 Biểu đồ bức xạ |
9.3 |
3890 |
|||
|
9.4 |
2D-Ngang |
9.4 |
3860 |
9.4 |
3860 |
9.4 |
2D-Ngang |
|||
|
9.4 |
3900 |
9.4 |
3900 |
9.4 |
3900 |
9.4 |
3900 |
|||
|
9.3 |
3900 |
9.3 |
3900 |
9.3 |
2.3 Biểu đồ bức xạ |
9.3 |
2D-Ngang |
|||
|
9.5 |
2D-Ngang |
9.5 |
3900 |
9.5 |
3900 |
9.5 |
3890 |
|||
|
9.4 |
3890 |
9.4 |
2.3 Biểu đồ bức xạ |
9.4 |
2.3 Biểu đồ bức xạ |
9.4 |
3900 |
|||
|
Cổng 1 |
3900 |
Cổng 1 |
3900 |
Cổng 1 |
2.3 Biểu đồ bức xạ |
Cổng 1 |
2D-Ngang |
|||
| Ngang & Dọc | 3800MHz | 3850MHz | 3900MHz |
| Ngang & Dọc | 3800MHz | 3850MHz | 3900MHz |
| Ngang & Dọc | 3800MHz | 3850MHz | 3900MHz |
| Ngang & Dọc | 3800MHz | 3850MHz | 3900MHz |