Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-10074-A
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Giá bán: RMB
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 500 mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
3700-4200 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
5dBi |
Trở kháng: |
50 Ohm |
Tính thường xuyên: |
3700-4200 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
5dBi |
Trở kháng: |
50 Ohm |
3.7-4.2G 3700-4200MHz Kênh UWB 2 anten chống nước hình đuôi cá đa hướng 5dbi
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc tính điện | |
| Tần số | 3700-4200MHz |
| Trở kháng | 50 Ohm |
| S.W.R. | <2.0 |
| Độ lợi anten | 5dBi |
| Hiệu suất | ≈68% |
| Phân cực | Tuyến tính |
| Bề rộng búp sóng ngang | 360° |
| Bề rộng búp sóng dọc | 30±5° |
| Công suất tối đa | 50W |
| B. Đặc tính vật liệu & cơ khí | |
| Loại đầu nối | N-J |
| Kích thước | Φ22.5*195mm |
| Trọng lượng | 0.07Kg |
| Vật liệu vỏ anten | ABS (Xám) |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C ~ +80°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C ~ +80°C |
| Tốc độ gió định mức | 36.9m/s |
| Chống sét | Nối đất DC |
2. Dữ liệu kiểm tra tham số S của anten
2.1 VSWR
![]()
|
Tần số (MHz) |
3700.0 |
3750.0 |
3800.0 |
3850.0 |
3900.0 |
3950.0 |
4000.0 |
4050.0 |
4100.0 |
4150.0 |
4200.0 |
|
Độ lợi (dBi) |
4.63 |
4.21 |
4.09 |
4.16 |
4.19 |
4.60 |
4.28 |
4.31 |
3.81 |
3.33 |
3.24 |
|
Hiệu suất (%) |
80.13 |
78.24 |
80.93 |
81.85 |
81.41 |
83.01 |
79.01 |
83.19 |
79.84 |
78.43 |
77.19 |
| 3D | 2D-Ngang | 2D-Dọc | |
| 3700MHz | |||
| 3950MHz | |||
| 4200MHz |