Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-10564-A
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 5k mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
7500-8500 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
4dBi |
Trở kháng: |
50 |
Tính thường xuyên: |
7500-8500 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
4dBi |
Trở kháng: |
50 |
UWB CH9 7.5-8.5G 7500-8500M 4dbi Trạm cơ sở định vị ăng-ten 10x109mm
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc điểm điện | |
| Tần số | 7500-8500MHz |
| S.W.R | <= 2.0 |
| Antenna Gain6 | 4dBi |
| Hiệu quả | ≈70% |
| Sự phân cực | Đường thẳng |
| Độ rộng chùm quang ngang | 360° |
| Độ rộng chùm quang dọc | 40±5° |
| Kháng trở | 50 Ohm |
| B. Chất liệu và đặc tính cơ học | |
| Loại kết nối | SMA-J |
| Cấu trúc | φ10*109mm |
| Màu sắc | ABS màu đen |
| Trọng lượng | 0.01kg |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 °C ~ + 65 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | - 40 °C ~ + 80 °C |
2. Dữ liệu thử nghiệm tham số ăng-ten-S
2VSWR![]()
2.2 Tổng hiệu quả & Lợi nhuận
|
Tần số (MHz) |
7500.0 |
7600.0 |
7700.0 |
7800.0 |
7900.0 |
8000.0 |
8100.0 |
8200.0 |
8300.0 |
8400.0 |
8500.0 |
|
Lợi nhuận (dBi) |
3.08 |
2.80 |
3.36 |
3.28 |
3.60 |
3.02 |
2.81 |
2.19 |
3.20 |
3.36 |
3.21 |
|
Hiệu quả (%) |
70.69 |
68.21 |
74.59 |
74.07 |
77.75 |
75.59 |
75.49 |
72.98 |
70.84 |
64.82 |
53.80 |
2.2 Mô hình bức xạ
| 3D | 2D ngang | 2D-Vertical | |
| 7500MHz | |||
| 8000MHz | |||
| 8500MHz |