Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-10064-A
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 1K mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
1561/1575 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
2dBi |
Trở kháng: |
50 |
Tính thường xuyên: |
1561/1575 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
2dBi |
Trở kháng: |
50 |
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc điểm điện | |
| Tần số | 1561/1575MHz |
| S.W.R | <= 2.0 |
| Lợi lượng ăng-ten | 2dBi |
| Hiệu quả | ≈78% |
| Sự phân cực | Đường thẳng |
| Kháng trở | 50 Ohm |
| B. Chất liệu và đặc tính cơ học | |
| Loại kết nối | SMA-J |
| Cấu trúc | ¢12*135mm |
| Màu sắc | TPEE+PC Đen |
| Trọng lượng | 0.01kg |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 °C ~ + 80 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | - 40 °C ~ + 80 °C |
2. Dữ liệu thử nghiệm tham số ăng-ten-S
2VSWR![]()
2.2 Tổng hiệu quả & Lợi nhuận
|
Tần số (MHz) |
1570.0 |
1571.0 |
1572.0 |
1573.0 |
1574.0 |
1575.0 |
1576.0 |
1577.0 |
1578.0 |
1579.0 |
1580.0 |
|
Lợi nhuận (dBi) |
2.18 |
2.19 |
2.18 |
2.15 |
2.14 |
2.13 |
2.07 |
2.02 |
2.00 |
1.99 |
1.98 |
|
Hiệu quả (%) |
78.16 |
78.45 |
78.55 |
78.53 |
78.56 |
78.78 |
77.90 |
77.33 |
77.06 |
76.98 |
77.02 |
2.2 Mô hình bức xạ
| 3D | 2D ngang | 2D-Vertical | |
| 1560MHz | |||
| 1575MHz | |||
| 1602MHz |