Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-10229-TNCJ
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 1K mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
2400-2500M |
VSWR: |
<2 |
Đạt được mức cao nhất: |
5dBi |
Trở kháng: |
50 |
Tính thường xuyên: |
2400-2500M |
VSWR: |
<2 |
Đạt được mức cao nhất: |
5dBi |
Trở kháng: |
50 |
Ăng-ten SMA đực 2.4G 2400-2500M Bluetooth, ăng-ten router Wi-Fi, ăng-ten đa hướng cho máy bay không người lái, điều khiển từ xa, ăng-ten ống cao su gấp 13x196mm
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc tính điện | |
| Tần số | 2400-2500MHz |
| Trở kháng | 50 Ohm |
| S.W.R. | <2 |
| Độ lợi | 5dBi |
| Hiệu suất | ≈72% |
| Phân cực | Tuyến tính |
| Góc chùm ngang | 360° |
| Góc chùm dọc | 35±5° |
| B. Đặc tính vật liệu & cơ khí | |
| Loại đầu nối | TNC-J |
| Kích thước | Φ13*215mm |
| Trọng lượng | 0.02Kg |
| Vật liệu vỏ bọc | PBT+PC ĐEN |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 °C ~ +85 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 °C ~ +85 °C |
2. Dữ liệu kiểm tra tham số S của ăng-ten
2.1 VSWR![]()
2.2 Hiệu suất & Độ lợi tổng:
|
Tần số (MHz) |
2400.0 |
2410.0 |
2420.0 |
2430.0 |
2440.0 |
2450.0 |
2460.0 |
2470.0 |
2480.0 |
2490.0 |
2500.0 |
|
Độ lợi (dBi) |
4.49 |
4.49 |
4.48 |
4.46 |
4.56 |
4.57 |
4.62 |
4.45 |
4.38 |
4.27 |
4.12 |
|
Hiệu suất (%) |
75.33 |
74.59 |
72.72 |
71.58 |
72.76 |
74.43 |
76.52 |
72.83 |
70.60 |
68.96 |
68.85 |
| 3D | 2400MHz2D- Dọc | 2400MHz2450MHz | |
| 2500MHz | |||