Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-10066-A
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 1K mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
433MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
-1dBi |
Trở kháng: |
50 |
Tính thường xuyên: |
433MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
-1dBi |
Trở kháng: |
50 |
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc điểm điện | |
| Tần số | 433MHz |
| S.W.R | <= 2.0 |
| Lợi lượng ăng-ten | -1dBi |
| Hiệu quả | ≈23% |
| Sự phân cực | Đường thẳng |
| Kháng trở | 50 Ohm |
| B. Chất liệu và đặc tính cơ học | |
| Loại kết nối | SMA-J |
| Cấu trúc | ¢12*135mm |
| Màu sắc | TPEE+PC Đen |
| Trọng lượng | 0.01kg |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 °C ~ + 80 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | - 40 °C ~ + 80 °C |
2. Dữ liệu thử nghiệm tham số ăng-ten-S
2VSWR![]()
2.2 Tổng hiệu quả & Lợi nhuận
|
Tần số (MHz) |
428.0 |
429.0 |
430.0 |
431.0 |
432.0 |
433.0 |
434.0 |
435.0 |
436.0 |
437.0 |
438.0 |
|
Lợi nhuận (dBi) |
- Một.18 |
- Một.28 |
- Một.40 |
- Một.49 |
- Một.54 |
- Một.58 |
- Một.59 |
- Một.60 |
- Một.64 |
- Một.73 |
- Một.89 |
|
Hiệu quả (%) |
24.53 |
24.04 |
23.51 |
23.16 |
22.97 |
22.94 |
23.02 |
23.08 |
23.02 |
22.66 |
22.01 |
2.2 Mô hình bức xạ
| 3D | 2D ngang | 2D-Vertical | |
| 428MHz | |||
| 433MHz | |||
| 438MHz |