Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-10669-A
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 1K mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
470-510MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
1dBi |
Trở kháng: |
50 |
Tính thường xuyên: |
470-510MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
1dBi |
Trở kháng: |
50 |
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc điểm điện | |
| Tần số | 470-510MHz |
| S.W.R | <= 2.0 |
| Lợi lượng ăng-ten | 1dBi |
| Hiệu quả | ≈46% |
| Sự phân cực | Đường thẳng |
| Kháng trở | 50 Ohm |
| B. Chất liệu và đặc tính cơ học | |
| Loại kết nối | SMA-J |
| Cấu trúc | ¢12*135mm |
| Màu sắc | TPEE+PC Đen |
| Trọng lượng | 0.01kg |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 °C ~ + 80 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | - 40 °C ~ + 80 °C |
2. Dữ liệu thử nghiệm tham số ăng-ten-S
2VSWR![]()
2.2 Tổng hiệu quả & Lợi nhuận
|
Tần số (MHz) |
470.0 |
475.0 |
480.0 |
485.0 |
490.0 |
495.0 |
500.0 |
505.0 |
510.0 |
|
Lợi nhuận (dBi) |
- 0.06 |
0.27 |
0.42 |
0.82 |
0.76 |
0.80 |
0.71 |
0.84 |
0.87 |
|
Hiệu quả (%) |
38.22 |
41.37 |
42.74 |
47.22 |
47.60 |
49.20 |
49.10 |
50.89 |
51.27 |
![]()
2.2 Mô hình bức xạ
| 3D | 2D ngang | 2D-Vertical | |
| 470MHz | |||
| 490MHz | |||
| 510MHz |