Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-12011-A
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 500 mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
1200-1300 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
8dbi |
Trở kháng: |
50 |
Tính thường xuyên: |
1200-1300 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
8dbi |
Trở kháng: |
50 |
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc điểm điện | |
| Tần số | 1200-1300MHz |
| S.W.R | <= 2.0 |
| Lợi lượng ăng-ten | 8dBi |
| Sự phân cực | v |
| Độ rộng chùm quang ngang | 68-73° |
| Độ rộng chùm quang dọc | 65° |
| F/B | > 17dB |
| Kháng trở | 50 Ohm |
| Tối đa. | 50W |
| B. Chất liệu và đặc tính cơ học | |
| Loại kết nối | N Bộ kết nối nữ |
| Cấu trúc |
210*180*45mm |
| Vật liệu Radome | ABS |
| Trọng lượng | 0.37kg |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 °C ~ + 85 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | - 40 °C ~ + 85 °C |
| Hoạt động ẩm | < 95% |
| Tốc độ gió theo định số | 36.9m/s |
2. Dữ liệu thử nghiệm tham số ăng-ten-S
2VSWR
2.2 Tổng hiệu quả và lợi nhuận:
|
Tần số (MH)z) |
Lợi nhuậndBi) |
|
1200 |
8.6 |
|
1210 |
8.7 |
|
1220 |
8.8 |
|
1230 |
8.7 |
|
1240 |
8.7 |
|
1250 |
8.6 |
|
1260 |
8.6 |
|
1270 |
8.4 |
|
1280 |
8.4 |
|
1290 |
8.4 |
|
1300 |
8.0 |
| Cổng 1 | 2D ngang | 2D-Vertical | Xét ngang và dọc |
| 1200MHz | |||
| 1250MHz | |||
| 1300MHz |