Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-12007-A
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 200 mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
1300-1500MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
14dBi |
Trở kháng: |
50 |
Tính thường xuyên: |
1300-1500MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
14dBi |
Trở kháng: |
50 |
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc điểm điện | |
| Tần số | 1300-1500MHz |
| S.W.R | <= 2.0 |
| Lợi lượng ăng-ten | 14dBi |
| Sự phân cực | ± 45° |
| Độ rộng chùm quang ngang | 30-35° |
| Độ rộng chùm quang dọc | 30-35° |
| F/B | > 25dB |
| Kháng trở | 50 Ohm |
| Tối đa. | 50W |
| B. Chất liệu và đặc tính cơ học | |
| Loại kết nối | Kết nối 2-N-K |
| Cấu trúc |
390*390*50mm |
| Vật liệu Radome | ABS |
| Trọng lượng | 1.7kg |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 °C ~ + 85 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | - 40 °C ~ + 85 °C |
| Hoạt động ẩm | < 95% |
| Tốc độ gió theo định số | 36.9m/s |
2. Dữ liệu thử nghiệm tham số ăng-ten-S
2VSWR
2.2 Tổng hiệu quả và lợi nhuận:
|
Port 1(+45°) |
|
Port 2(-45°) |
||
|
Tần số (MH)z) |
Lợi nhuậndBi) |
Tần số (MH)z) |
Lợi nhuậndBi) |
|
|
1300 |
13.2 |
1300 |
13.4 |
|
|
1325 |
13.7 |
1325 |
13.4 |
|
|
1350 |
13.8 |
1350 |
13.6 |
|
|
1375 |
14.1 |
1375 |
14.1 |
|
|
1400 |
14.4 |
1400 |
14.4 |
|
|
1425 |
14.3 |
1425 |
13.9 |
|
|
1450 |
14.4 |
1450 |
14.3 |
|
|
1475 |
14.4 |
1475 |
14.4 |
|
|
1500 |
14.2 |
1500 |
14.4 |
|
| Cổng 1 | 2D ngang | 2D-Vertical | Xét ngang và dọc |
| 1300MHz | |||
| 1400MHz | |||
| 1500MHz |