Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-11120-A
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 5k mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
1561/1575 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
4dBi |
Trở kháng: |
50 |
Tính thường xuyên: |
1561/1575 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
4dBi |
Trở kháng: |
50 |
Ăng-ten kép Beidou GPS 1561-1575M 4dBi chế độ kép thụ động chống nước định hướng
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc tính điện | |
| Tần số | 1561-1575MHz |
| S.W.R. | <= 2.0 |
| Độ lợi ăng-ten | 4dBi |
| Phân cực | RHCP |
| Độ rộng búp sóng ngang | 360° |
| Độ rộng búp sóng dọc | 100±10° |
| F/B | >27dB |
| Trở kháng | 50Ohm |
| Công suất tối đa | 50W |
| B. Đặc tính vật liệu & cơ khí | |
| Loại đầu nối | Đầu nối N cái |
| Kích thước |
φ86*40mm |
| Vật liệu vỏ | ABS |
| Trọng lượng | 0.1Kg |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 ˚C ~ + 85 ˚C |
| Nhiệt độ lưu trữ | - 40 ˚C ~ + 85 ˚C |
| Độ ẩm hoạt động | <95% |
| Tốc độ gió định mức | 36.9m/s |
2. Ăng-ten - Dữ liệu kiểm tra tham số S
2.1 VSWR
2.2 Hiệu suất tổng & Độ lợi:
| Tần số (MHz) | Độ lợi (dBi) | Hiệu suất (%) |
| 1561 | 3.7 | 66.1 |
| 1562 | 3.7 | 65.8 |
| 1563 | 3.6 | 65.4 |
| 1564 | 3.5 | 64.8 |
| 1565 | 3.4 | 64.1 |
| 1566 | 3.4 | 63.6 |
| 1570 | 3.1 | 62.3 |
| 1571 | 3.2 | 63.5 |
| 1572 | 3.2 | 64.9 |
| 1573 | 3.3 | 66.2 |
| 1574 | 3.4 | 67.0 |
| 1575 | 3.4 | 67.2 |
| Cổng 1 | 3D | 2D-Ngang | 2D-Dọc |
| 1561MHz | |||
| 1570MHz | |||
| 1575MHz |