Chi tiết sản phẩm
Place of Origin: China
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Model Number: LZANT-11533-A
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Minimum Order Quantity: 10
Delivery Time: 15 days
Payment Terms: T/T
Supply Ability: 500 per day
Tính thường xuyên: |
6250-6750 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
3dBi |
Trở kháng: |
50 |
Tính thường xuyên: |
6250-6750 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
3dBi |
Trở kháng: |
50 |
UWB Channel 5 6250-6750M ăng-ten gắn trên trần
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc điểm điện | |
| Tần số | 6250-6750MHz |
| S.W.R | <= 1.8 |
| Lợi lượng ăng-ten | 3dBi |
| Sự phân cực | Dọc |
| Độ rộng chùm quang ngang | 360° |
| Độ rộng chùm quang dọc | 42-56° |
| Kháng trở | 50 Ohm |
| Tối đa. | 50W |
| B. Chất liệu và đặc tính cơ học | |
| Loại kết nối | Bộ kết nối N-K |
| Cấu trúc | φ86*40mm |
| Vật liệu Radome | ABS |
| Trọng lượng | 0.09kg |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 °C ~ + 85 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | - 40 °C ~ + 85 °C |
| Hoạt động ẩm | < 95% |
| Tốc độ gió theo định số |
36.9m/s |
2. Dữ liệu thử nghiệm tham số ăng-ten-S
2VSWR
![]()
2.2 Tổng hiệu quả và lợi nhuận:
|
Tần sốMHz) |
6200 |
6250 |
6300 |
6350 |
6400 |
6450 |
6500 |
6550 |
6600 |
6650 |
6700 |
6750 |
6800 |
|
Lợi nhuận (dBi) |
3.6 |
4.0 |
3.8 |
3.6 |
3.6 |
3.3 |
3.1 |
3.3 |
4.0 |
3.8 |
3.9 |
3.1 |
3.5 |
|
Hiệu quả (%) |
77.1 |
87.5 |
83.5 |
77.9 |
77.7 |
74.3 |
72.1 |
77.1 |
85.3 |
78.7 |
83.3 |
69.8 |
76.3 |
| Cổng 1 | 3D | 2D ngang | 2D - Dọc |
| 6250MHz | |||
| 6500MHz | |||
| 6750MHz |