Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-1718D18D-V
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 5
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 200 mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
1710-1880 MHz |
VSWR: |
<1,5 |
Đạt được mức cao nhất: |
18DBi |
Trở kháng: |
50 |
Tính thường xuyên: |
1710-1880 MHz |
VSWR: |
<1,5 |
Đạt được mức cao nhất: |
18DBi |
Trở kháng: |
50 |
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc điểm điện | |
| Tần số | 1710-1880MHz |
| S.W.R | <= 1.5 |
| Lợi lượng ăng-ten | 18dBi |
| Sự phân cực | Dọc |
| Độ rộng chùm quang ngang | 35±5° |
| Độ rộng chùm quang dọc | 10±3° |
| F/B | > 24dB |
| Kháng trở | 50 Ohm |
| Tối đa. | 50W |
| B. Chất liệu và đặc tính cơ học | |
| Loại kết nối | N Bộ kết nối nữ |
| Cấu trúc | 900*280*80mm |
| Vật liệu Radome | PVC (Xám) |
| Trọng lượng | 7.5kg |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 °C ~ + 85 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | - 40 °C ~ + 85 °C |
| Hoạt động ẩm | < 95% |
| Tốc độ gió theo định số | 36.9m/s |
2. Dữ liệu thử nghiệm tham số ăng-ten-S
2VSWR
![]()
2.2 Tổng hiệu quả và lợi nhuận:
|
Tần số (MH)z) |
Lợi nhuậndBi) |
|
1710 |
17.8 |
|
1720 |
17.9 |
|
1730 |
18.3 |
|
1740 |
18.3 |
|
1750 |
18.4 |
|
1760 |
18.7 |
|
1770 |
18.2 |
|
1780 |
18.7 |
|
1790 |
18.7 |
|
1800 |
18.7 |
|
1810 |
18.9 |
|
1820 |
18.9 |
|
1830 |
18.9 |
|
1840 |
19.0 |
|
1850 |
18.9 |
|
1860 |
19.0 |
|
1870 |
19.2 |
|
1880 |
19.3 |
| Cổng 1 | 2D ngang | 2D-Vertical | Xét ngang và dọc |
| 1710MHz | |||
| 1800MHz | |||
| 1880MHz |