Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-10815-A
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 1K mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
400-470 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
-1dBi |
Trở kháng: |
50 |
Tính thường xuyên: |
400-470 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
-1dBi |
Trở kháng: |
50 |
SMA-J LoRa 400-470M433M Ống nhựa cao su đa hướng ăng-ten gấp 13x196mm
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc điểm điện | |
| Tần số | 400-470MHz |
| Kháng trở | 50 Ohm |
| S.W.R | < 2.0 |
| Lợi ích | -1dBi |
| Hiệu quả | ≈ 35% |
| Sự phân cực | Đường thẳng |
| Sức mạnh tối đa | 50W |
| B. Chất liệu và đặc tính cơ học | |
| Loại kết nối | SMA -J |
| Cấu trúc | Φ13*196mm |
| Trọng lượng | 0.02kg |
| Vật liệu ăng ten | ABS màu đen |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 °C ~ + 80 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | - 40 °C ~ + 80 °C |
2. Dữ liệu thử nghiệm tham số ăng-ten-S
2VSWR
![]()
2.2 Tổng hiệu quả & Lợi nhuận
|
Tần số (MHz) |
400 |
410 |
420 |
430 |
440 |
450 |
460 |
470 |
|
Lợi nhuận (dBi) |
- Một.4 |
- Một.7 |
- Một.8 |
- Một.7 |
- Một.8 |
- Một.8 |
- Một.7 |
- Một.5 |
|
Hiệu quả (%) |
31.6 |
31.4 |
30.7 |
30.7 |
30.8 |
32.4 |
34.0 |
37.1 |
![]()
2.2 Mô hình bức xạ
| 3D | 2D ngang | 2D-Vertical | |
| 400MHz | |||
| 430MHz | |||
| 470MHz |