Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-10339-A
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 1K mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
840±15 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
2dBi |
Trở kháng: |
50 |
Tính thường xuyên: |
840±15 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
2dBi |
Trở kháng: |
50 |
840M ăng-ten bọc cao su đa chiều cho truyền hình máy bay không người lái 13x196mm
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc điểm điện | |
| Tần số | 840±15MHz |
| Kháng trở | 50 Ohm |
| S.W.R | < 2.0 |
| Lợi ích | 2dBi |
| Hiệu quả | ≈ 35% |
| Sự phân cực | Đường thẳng |
| Sức mạnh tối đa | 50W |
| B. Chất liệu và đặc tính cơ học | |
| Loại kết nối | SMA -J |
| Cấu trúc | Φ13*196mm |
| Trọng lượng | 0.02kg |
| Vật liệu ăng ten | ABS màu đen |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 °C ~ + 80 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | - 40 °C ~ + 80 °C |
2. Dữ liệu thử nghiệm tham số ăng-ten-S
2VSWR
![]()
2.2 Tổng hiệu quả & Lợi nhuận
|
Tần số (MHz) |
835.0 |
836.0 |
837.0 |
838.0 |
839.0 |
840.0 |
841.0 |
842.0 |
843.0 |
844.0 |
|
Lợi nhuận (dBi) |
2.38 |
2.34 |
2.31 |
2.27 |
2.22 |
2.16 |
2.17 |
2.17 |
2.16 |
2.14 |
|
Hiệu quả (%) |
70.32 |
70.42 |
70.49 |
70.45 |
70.26 |
69.88 |
70.47 |
70.89 |
71.15 |
71.33 |
|
Tần số (MHz) |
845.0 |
846.0 |
847.0 |
848.0 |
849.0 |
850.0 |
|
Lợi nhuận (dBi) |
2.13 |
2.11 |
2.08 |
2.06 |
2.04 |
2.03 |
|
Hiệu quả (%) |
71.49 |
71.43 |
71.39 |
71.37 |
71.39 |
71.44 |
![]()
2.2 Mô hình bức xạ
| 3D | 2D ngang | 2D-Vertical | |
| 835MHz | |||
| 842MHz | |||
| 850MHz |