Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-10229-A
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 1K mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
2400-2500M |
VSWR: |
<2 |
Đạt được mức cao nhất: |
5dBi |
Trở kháng: |
50 |
Tính thường xuyên: |
2400-2500M |
VSWR: |
<2 |
Đạt được mức cao nhất: |
5dBi |
Trở kháng: |
50 |
SMA nam 2.4G 2400-2500M ăng-ten Bluetooth ăng-ten bộ định tuyến Wi-Fi ăng-ten đa chiều máy bay không người lái điều khiển từ xa ăng-ten ống cao su gấp 13x196mm
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc điểm điện | |
| Tần số | 2400-2500MHz |
| Kháng trở | 50 Ohm |
| S.W.R | <2 |
| Lợi ích | 5dBi |
| Hiệu quả | ≈72% |
| Sự phân cực | Đường thẳng |
| Độ rộng chùm quang ngang | 360° |
| Độ rộng chùm quang dọc | 35±5° |
| B. Chất liệu và đặc tính cơ học | |
| Loại kết nối | SMA-J |
| Cấu trúc | Φ13*196mm |
| Trọng lượng | 0.02kg |
| Vật liệu Radome | PBT+PC Sắc |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 °C ~ + 85 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | - 40 °C ~ + 85 °C |
2. Dữ liệu thử nghiệm tham số ăng-ten-S
2VSWR![]()
2.2 Tổng hiệu quả và lợi nhuận:
|
Tần số (MHz) |
2400.0 |
2410.0 |
2420.0 |
2430.0 |
2440.0 |
2450.0 |
2460.0 |
2470.0 |
2480.0 |
2490.0 |
2500.0 |
|
Lợi nhuận (dBi) |
4.49 |
4.49 |
4.48 |
4.46 |
4.56 |
4.57 |
4.62 |
4.45 |
4.38 |
4.27 |
4.12 |
|
Hiệu quả (%) |
75.33 |
74.59 |
72.72 |
71.58 |
72.76 |
74.43 |
76.52 |
72.83 |
70.60 |
68.96 |
68.85 |
| 3D | 2D-Xét ngang | 2D-Dọc | |
| 2400MHz | |||
| 2450MHz | |||
| 2500MHz |