Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-11092-A
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 2
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 200 mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
703-803 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
12dbi |
Trở kháng: |
50 |
Tính thường xuyên: |
703-803 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
12dbi |
Trở kháng: |
50 |
Ăng-ten định hướng hai phân cực tám cổng 703-803M 12dbi, có đặc điểm tạo ra mô hình phủ sóng toàn diện thông qua định hướng.
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc tính điện | |
| Tần số | 703-803MHz |
| S.W.R. | <= 2.0 |
| Độ lợi ăng-ten | 12dBi |
| Phân cực | ±45° |
| Chùm ngang | 90±5° |
| Chùm dọc | 20±5° |
| F/B | >20dB |
| Trở kháng | 50Ohm |
| Công suất tối đa | 100W |
| B. Đặc tính vật liệu & cơ khí | |
| Loại đầu nối | 8*N-K |
| Kích thước | φ400*1200mm |
| Vật liệu vỏ | Sợi thủy tinh |
| Trọng lượng | 17Kg |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 °C ~ + 85 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | - 40 °C ~ + 85 °C |
| Độ ẩm hoạt động | <95% |
| Tốc độ gió định mức | 36.9m/s |
2. Dữ liệu kiểm tra tham số S của ăng-ten
2.1 VSWR
2.2 Hiệu suất & Độ lợi tổng:
|
CổngCổng 1 |
|
CổngCổng 2 |
||
|
71010.710.8 |
10.472011.072010.8 |
71010.710.8 |
10.472011.072010.8 |
|
|
730 |
11.7 |
730 |
11.3 |
|
|
740 |
11.7 |
740 |
11.5 |
|
|
750 |
11.5 |
750 |
11.3 |
|
|
760 |
11.7 |
760 |
11.8 |
|
|
770 |
Cổng 1 |
770 |
11.7 |
|
|
780 |
11.7 |
780 |
11.8 |
|
|
790 |
11.7 |
790 |
11.8 |
|
|
800 |
11.9 |
800 |
11.9 |
|
|
803 |
11.9 |
803 |
Ngang & Dọc |
|
|
2D-Ngang |
Cổng 1 |
2D-Ngang |
Ngang & Dọc |
|
|
750MHz |
2D-Ngang |
750MHz |
2D-Ngang |
|
|
2D-Dọc |
2D-Ngang |
2D-Dọc |
Ngang & Dọc |
|
| 750MHz | |||