Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Leenz
Chứng nhận: RoHs
Số mô hình: LZANT-11093-A
Tài liệu: Sổ tay sản phẩm PDF
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 2
Thời gian giao hàng: 15 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 500 mỗi ngày
Tính thường xuyên: |
703-803 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
9dbi |
Trở kháng: |
50 |
Tính thường xuyên: |
703-803 MHz |
VSWR: |
<2,0 |
Đạt được mức cao nhất: |
9dbi |
Trở kháng: |
50 |
2*N-K 703-803M 700M 800M âng-ten hai phân cực định hướng 9dbi cho âng-ten trạm gốc
1. Thông số kỹ thuật
| A. Đặc tính điện | |
| Tần số | 703-803MHz |
| S.W.R. | <= 2.0 |
| Độ lợi âng-ten | 9dBi |
| Phân cực | ±45° |
| Độ rộng chùm tia ngang | 80±10° |
| Độ rộng chùm tia dọc | 40±10° |
| F/B | >20dB |
| Trở kháng | 50Ohm |
| Công suất tối đa | 100W |
| B. Đặc tính vật liệu & cơ khí | |
| Loại đầu nối | 2*N-K |
| Kích thước | 450*280*125mm |
| Vật liệu vỏ bảo vệ | UPVC |
| Trọng lượng | 4.5Kg |
| C. Môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | - 40 ˚C ~ + 85 ˚C |
| Nhiệt độ lưu trữ | - 40 ˚C ~ + 85 ˚C |
| Độ ẩm hoạt động | <95% |
| Tốc độ gió định mức | 36.9m/s |
2. âng-ten - Dữ liệu kiểm tra tham số S
2.1 VSWR
2.2 Hiệu suất tổng & Độ lợi:
|
Cổng1 +45° |
|
Cổng2 -45° |
||
|
Tần số(MHz) |
Độ lợi(dBi) |
Tần số(MHz) |
Độ lợi(dBi) |
|
|
703 |
7.8 |
703 |
8.3 |
|
|
710 |
7.8 |
710 |
8.2 |
|
|
720 |
7.9 |
720 |
8.2 |
|
|
730 |
8.1 |
730 |
8.4 |
|
|
740 |
8.5 |
740 |
8.5 |
|
|
750 |
8.7 |
750 |
8.6 |
|
|
760 |
9.0 |
760 |
8.8 |
|
|
770 |
9.3 |
770 |
9.0 |
|
|
780 |
9.5 |
780 |
9.2 |
|
|
790 |
9.4 |
790 |
9.2 |
|
|
800 |
9.4 |
800 |
9.3 |
|
|
803 |
9.2 |
803 |
9.1 |
|
| Cổng 1 | 2D-Ngang | 2D-Dọc | Ngang & Dọc |
| 703MHz | |||
| 750MHz | |||
| 803MHz |
| Cổng 2 | 2D-Ngang | 2D-Dọc | Ngang & Dọc |
| 703MHz | |||
| 750MHz | |||
| 803MHz |